Khi con chuẩn bị lên lớp 6 - đó là giai đoạn bước ngoặt với con. Có không ít bậc phụ huynh có con trong thời kì này băn khoăn về thay đổi đó. Bài viết này hướng dẫn một số "hành trang" các bậc phụ huynh cần chuẩn bị, để có thể vững vàng, tự tin đồng hành cùng con bước vào lớp học đầu tiên của cấp THCS.
Bốn năm học ấy với biết bao kỉ niệm đẹp, các con đã luôn cố gắng, chăm ngoan, không quản nắng mưa để đến trường, trau dồi kiến thức, rèn luyện cho mình những phẩm chất đạo đức, lấp đầy hành trang vững bước vào đời.
Các em HS yêu quý! Như vậy chỉ còn vài ngày nữa là các con sẽ tham dự một kỳ thi khá quan trọng, kỳ thi vào lớp 10 THPT thành phố Hà Nội. Chúng ta cùng cố gắng biến những ước mơ, khát vọng thành hiện thực.
V/v tiếp tục tuyên truyền, đăng ký tham gia các lớp phổ cập bơi hè năm 2024
Thời gian đăng: 15/07/2024
Đôn đốc gửi hình ảnh, tư liệu, video về Kỷ niệm 70 năm thành lập ngành giáo dục
Thời gian đăng: 15/07/2024
V/v triển khai chương trình thúc đẩy, hỗ trợ người dân, doanh nghiệp, hộ kinh doanh hiện diện trực tuyến tin cậy
Thời gian đăng: 15/07/2024